ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

คือผมอยากลองใช้บอททรูบ้างอะ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 snow_dog

snow_dog

นั่วลี่

• 91 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 May 2007 - 02:07:15 AM

ก้แบบว่ากลัวเค้าเลิกแร้วอัพแพทใหม่แร้วบอทมันตามไม่ทันอะคับ
ขอของทรูตั้งแต่แรกสุดๆเลยอะ คือผมไม่มีอะไรเปงของทรูเลย
เน็ตก้TOTมือถือก้DTAC ผมจึงกะว่าขอบอทTRUEบ้าง อิอิ
ขอแบบครบเซ็ตเลยนะคับรวมไฟล์itemด้วยเหงเค้าบ่นกันว่าไม่มี
มานก้ใช้มะได้ มะต้องโหลดไหนอีก ปวดหัวเหม็ด อิอิ
:blink:แร้ววิธีการเซ็ตไดอาล็อกทามไงอะ กะวิธีหา สอนด้วยเน้อออ
จาเปงพระคุณหลุนเอ้ย พระคุณอย่างสูง

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว