ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ข้องใจเรื่องสคริปบอท

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 top

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 December 2006 - 12:57:38 PM

โหลดบอทตัวใหม่มาแล้วเซทไดอาลอก ไม่รุ้เป้นไรพอลอกอินแล้วมันเออเร่อขึ้นมาเยอะๆเลยล่ะ

บอกทีต้องทำไง
แล้วขอสคริป น้องชายหลิว เจี่ยนย่ง หานจง ด้วยนะ

แล้วบอกทีว่าใส่คริปไปแล้วทำไงต่อ แล้วก็อีกอย่างก่อนเข้าบอทต้องทำไง

#2 Zeal

Zeal

Grand Master Member

• 930 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 December 2006 - 01:37:45 PM

รบกวนบอกอาการ หรือคำสั่งที่ขึ้นมาตอน Error ด้วยครับ ไม่งั้นเทวดาก็คงแก้ไม่ได้ครับ
ส่วนการโดดเควส แบบ Click NPC ยังไม่สามารถโดดเควสได้ครับ (รอทาง AS มาแก้)

แต่จะสามารถโดดเควส พวก Warp ได้ครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว