ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

:: Bugs Report KoRnBotRoom999 ::

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 AIMBOT

AIMBOT

ซุนจ้ง

• 21 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 December 2006 - 11:07:01 PM

ลองดู อันนี้ สัก อันครับ
3.0.1b

#2 KoRnRoom99

KoRnRoom99

Exclusive Member

• Exclusive Programmer
  • 10104 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 December 2006 - 09:42:57 AM

จากการที่ผมแก้ไปแล้วนั้น ดูแล้วไม่สามารถแก้ปัญหาได้ทั้งหมด เหอๆ
คงจะแก้ครั้งใหญ่อีกรอบครับ ถ้าเสร็จแล้วจะมาบอกอีกทีนะคับ
ช่วงนี้ยังม่ะค่อยมีงานเลยว่างๆ อยู่ หุหุ
IPB Image
IPB Image
Works: KoRnBot Project,TSLoadDatFile
Thanks X CroSs, Truebot, TSBot, Solars, JackY, some1, Storm24, AssertionFailed from www.skjune.com
IPB ImageIPB ImageIPB ImageIPB ImageIPB ImageIPB Image

#3 AquiraX

AquiraX

ฉวินไฉ่

• 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 December 2006 - 01:37:07 AM

อ่าของผมก็ยังเป็นปัญหาเดิมๆคับ คือ บอทยังมีการฮีลมาราธอนอยู่ทั้งๆที่เลือดเต็มแล้ว จะเป็นบ่อยกับสคริปที่ใช้การเดิน2จุดสลับตราคับ และHeal Mode ด้วย คือถ้าเลือก กินItem>Heal จะฮีลมาราธอนหนักมาก แต่ถ้าเป็นHeal>กินItem ปัญหาฮีลมาราธอนจะน้อยลงแต่...มันจะไม่ฮีลขุนคับ ผมใช้วิธีแก้ง่ายๆโดยการ เพิ่มคำสั่ง

AutoEatHp;
AutoHeal;
AutoEatSp;

ในแบทเทิลสตอปลงไปอีกที(เหมือนใช้ กินItem>Healแล้วเปลี่ยนเป็นHeal<กินItem ในการเพิ่มเลือดครั้งหนึ่งๆ) แต่จะให้ดีไม่มีการฮีลมาราธอนเลยก็จะดีงับ ช่วงนี้hp-spหายากแท้ๆ T^T
อีกเรื่องคือบางทีอยู่ๆบอทก็ปิดตัวเองไปเลยไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกาน - -"
นอกนั้นบางทีก็Disconnect แล้วแถม error code มาเปงพรืด เหมือนคุณ AIMBOT แหละคับแต่เป็นได้หลายสาเหตุ บางทีกด Login ไปเรื่อยๆจนLoginได้เองก็มี บางทีก็ต้องปิดแล้วเปิดตัวบอทใหม่
ถ้ายังไงก็ค่อยๆเป็นค่อยๆไปนะคับ จะเป็นกำลังใจให้ ขอบคุณที่ทำบอทดีๆมาให้ใช้คับผม ^^

#4 ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ชิวลี่จวี

• 50 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 December 2006 - 12:52:11 PM

wink.gif wink.gif

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว