ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ผู้รู้ตอบทีคับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ทหารศึกดาบแยก

• 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 March 2007 - 12:52:06 AM

คือว่า ผมเอาจตัวน้องในกิลไปโดด กวนอิ้นผิง พอโหลดสคริบมามันไม่โดดอะคับ ยืนนิ่งเลย พอผมเอาเลข2ใส่ช่อง คพว่า Ans แล้วกดที่ปุ่มนั้นทีนึง มันก็สู้งับ แต่สู้จบก็นิ่งเหมือนเดิม อยากรุ้ว่า พวกเควสที่ใช้ตอบแล้วค่อยสุ้ เช่น เควสเจียนหยง กวนอิ้งผิง มันต้องติก๊กตรงไหนอีกมั้ยคับ
เพราะปกติผมใช้โรโบบอทแต่โจโฉ
ขอบคุนมากนะคับ สำหรับผู้รู้ที่ตอบให้

#2 Zeal

Zeal

Grand Master Member

• 930 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 March 2007 - 02:45:03 AM

ผมคิดว่าคุณคงจบเควสไปแล้วแหระมั้ง 555
หรือถ้ายังโดดได้อยู่ สคริปที่เคยโพสไปมันก็ เวิร์คแล้วนะใส่ตามค่าเลย

ลองใส่ดูนะครับ

ใส่แค่นี้อ่ะครับ อย่าไปใส่เกิน อย่าใส่ขาด ถ้ามันไม่ได้อีก เดี๋ยวค่อยว่ากัน

1 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว