ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

สอบถามเรื่องParadizeX IDครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ReZEtT

ReZEtT

ซาลาเปาไข่แดง

• 5 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 July 2014 - 10:07:10 PM

สวัสดีครับพอดีผมพึ่งมาเล่นใหม่ครับ

คือผมอยากรู้ว่า ParadizeX ID ที่ใช้ขอไอดี เพื่อเข้าไปเล่น แล้วก็เพื่อเติมเงินเข้าตัวที่เล่นอ่ะครับ

เขาเปลี่ยนรหัสกันได้หรือเปล่าครับ แล้วถ้าเปลี่ยนได้เข้าไปเปลี่ยนกันตรงไหน 

ที่อยากรู้เพราะว่าที่เห็น บอร์ดหัวข้อ Market ที่เขาซื้อขายไอดีกัน ยกตี้ หรือยก ParadizeX ID อ่ะครับ

เวลาที่คนซื้อ ซื้อต่อมาแล้วจะเข้าไปเปลี่ยนรหัสอะไรยังไงครับ

ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ ผมพึ่งเล่นได้2วันเลยยัง งง งง อยู่

ขอบคุณครับ

#2 Slumber

Slumber

เฝิงจี้

• 102 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 August 2014 - 01:25:03 PM

เปลี่ยนรหัสได้ครับ แต่ไม่มีให้เปลี่ยนเอง ต้องให้จีเอ็มเปลี่ยนให้เท่านั้นครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว