ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

คือวิธีเซ็ตอ่ะครับช่วยบอกละเอียดหน่อย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 I Need Somebody

I Need Somebody

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 December 2006 - 06:08:57 PM

คือวิธีเซ็ตอ่ะครับช่วยบอกละเอียดแบบเจาะจงเลยได้เปล่าครับว่าโจมตีเซ็ตไงเดินเองเซ็ตไงอ่ะมีรูปประกอบด้วยจะดีมากเยย
ขอบคุณครับขอละเอียดหน่อยนะครับเซ็ตแล้วงงมันกินเองอ่ะของกินหายไปหมด

ช่วยบอกทีเซ็ตยากมาก

#2 TheAKunG

TheAKunG

ชิวลี่จวี

• 46 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 December 2006 - 06:44:43 PM

ไม่ยากเลยแบบไหนหว่า

ตีทำมดาไม่ใช้เวทก้อมีเลือดหรือสกิลวารีคืนพลัง

ไว้ในตัว

เอาตัวไปวางที่เอ็นพีซี

กดล็อกอิน

ก้อเสดแล้ว

มันก้อตีเอง

#3 Zeal

Zeal

Grand Master Member

• 930 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 December 2006 - 01:15:55 AM

ลองเข้าไปดูบอร์ดปามูลนะ มีวิธี เซ็ตดูด เซ็ตเดิน
ลองเข้าไปดูหน่อย30กว่าหน้าเอง คนทำเขาก็ทำบ่อยแล้ว สงสารเค้าเถอะ

ปล.บอทนี้ตั้งง่ายสุด ใช้ง่ายสุดแล้ว สำหรับผมนะ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว