ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

กิจกรรม ทายผลฟุตบอลโลก รอบ 16 ทีมสุดท้าย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 23 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#21 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 June 2014 - 06:29:26 PM

ไม่ได้ครับ :)

X CroSs

#22 X CroSs

X CroSs

โพสต์เมื่อ 30 June 2014 - 07:06:53 PM

ขอเพิ่มเติมรายละเอียดของกติกา เพื่อความชัดเจนดังนี้
  • 1 ไอดีเว็บบอร์ด สามารถทายผลให้กี่ไอดี Paradize ก็ได้ แต่ถ้ามีการทำผิดกติกาจะถูกตัดสิทธิทุกโพส
  • เช่น หากโพสใดโพสนึงมีการแก้ไข ทุกโพส ทุก Paradize จะถูกตัดสิทธิทั้งหมด
  • ในส่วนของผู้ยิงประตูแรก สามารถทายว่า "ไม่มีผู้ยิงประตู" ได้
  • กรณีที่ผลเสมอ 0-0 หากทายว่า ผู้ยิงประตูแรก = "ไม่มีผู้ยิงประตู" จะได้รับ 1 คะแนนของหัวข้อนี้
  • มีผลย้อนหลังตั้งแต่คู่ที่ #1

และ สำหรับหลักเกณฑ์ในการทายคะแนน ข้อแก้ไขดังนี้

• ในการทายผล score จะต้องทายให้สอดคล้องกับผล แพ้ / ชนะ / เสมอ เท่านั้น
  • มีผลตั้งแต่คู่ที่ #7 เป็นต้นไป

เนื่องจากหากทายผล เสมอมา และ พิมพ์ score เป็น 1-0 ผมจะไม่สามารถทราบได้ว่าท่านต้องการทายทีมไหนเป็นทีมชนะ

X CroSs

#23 BallZa_Jr.

BallZa_Jr.

ซุนจ้ง

• 25 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 June 2014 - 07:42:16 PM

ลืมทายผลแชมป์เลย เสียโอกาสเลยอะ  :onion8:  :onion7:

#24 X CroSs

X CroSs

โพสต์เมื่อ 30 June 2014 - 10:33:58 PM

กระทู้นี้ไม่ใช่กระทู้ทายผลนะครับ และผมจะไม่คิดคะแนนให้ทุกโพสที่ตอบในกระทู้นี้นะครับ

X CroSs

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว