Jump to content

/dt 1 ช่วยอธิบายความหมายหน่อยครับ

dt

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 spasm

spasm

จอมยุทธใหม่

Posted 19 April 2014 - 10:05:11 PM

/dt 1
= ใช้เปลี่ยนค่าค่ายทหาร โดยสามารถใช้ได้ตั้งแต่ /dt 1 ถึง /dt 5

คือเปลี่ยนค่ายังไงครับ เหตุการณ์ ที่เราจำเป็นต้องใช้ คือกรณี ใดครับ ขอบคุณครับ

#2 alast

alast

เฝิงจี้

Posted 20 April 2014 - 10:55:57 PM

ตัวเราจะมีค่าค่ายทหารอยู่น่ะครับ

ค่าวุยก๊ก ง่อก๊ก จ๊กก๊ก ผ้าเหลือง จอมยุทธ ค่าพวกนี้ยังไม่สามารถนำมาด้วยวิธีการปกติเลยต้องใช้คำสั่ง /dt

อนึ่งค่าพวกนี้มีผลกับเควสบางเควสที่ต้องมีถึงค่าที่กำหนดครับ

#3 spasm

spasm

จอมยุทธใหม่

Posted 25 April 2014 - 11:50:15 PM

ตัวเราจะมีค่าค่ายทหารอยู่น่ะครับ

ค่าวุยก๊ก ง่อก๊ก จ๊กก๊ก ผ้าเหลือง จอมยุทธ ค่าพวกนี้ยังไม่สามารถนำมาด้วยวิธีการปกติเลยต้องใช้คำสั่ง /dt

อนึ่งค่าพวกนี้มีผลกับเควสบางเควสที่ต้องมีถึงค่าที่กำหนดครับ

แจ่มแจ้งขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users