ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ล๊อคอินซ้ำซ้อนตัดสายครับ พร้อมข้อเสนอแนะนิดหน่อย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 รั่วจริงจริง

รั่วจริงจริง

กัวต้า

• 39 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 March 2014 - 08:07:48 PM

ทดสอบแล้วทั้ง3ไอดี

ts308126 

ts308127

ts308128 

***แก้ไขครับ เป็นทั้ง2เซิฟเลย แต่ถ้าตอนเล่น เล่นที่เซิฟ2ครับ***

ค้างในเกมทั้งหมดครับ หลังจากไฟดับแล้วเล่นๆอยู่ ดับนานกว่าครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่ตัดออกมา

รบกวนดูให้ด้วยครับ และผู้เล่นอีกหลายๆคนก็ประสบปัญหานี้

ผมเลยอยากเสนอให้แยกหัวข้อบัคเป็น2หัวข้อ

เพราะดูจากหลายๆเกมแล้วจะจัดหมวดหมู่ไว้

ในกรณี บัคในเกมที่ไม่ได้เกี่ยวกับการเชื่อมต่อ แต่เป็นตัวบัคที่ไม่ได้แก้ของ client server เอง ก็แยกเป็นbug report

ส่วนกรณีการเชื่อมต่อ เช่น ถูกตัดออกจากเซิฟเวอร์ ปัญหาตัว exe เข้าเกมของผู้เล่นเอง

ก็แยกเป็น tecnical support

ส่วนกรณี jail ก็แยกออกไปอีก เป็น jail report จะได้ไม่ปนๆกันครับ

ยังไงจะดีไม่ดีก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณ

แก้ไขโดย รั่วจริงจริง 22 March 2014 - 08:11:09 PM

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว