ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เดินไปวาร์ป กับ ผู้เฒ่าผมขาวไม่ได้ [มือใหม่]

Fixed System

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 karisnoon1

karisnoon1

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 March 2014 - 05:15:37 PM

คือว่า ผมมีปัญหา เล่นใหม่ครับ มันขึ้นข้อความแดงๆตรงช่องข้อความว่า
You Are Now Classifield with BOT BOT Can't Warp

ช่วยด้วยครับกำลังจะไปคุยกับ ผู้เฒ่าผมขาวครับ คลิกเดินไม่ได้เลย

:onion49:  :onion49:

#2 รั่วจริงจริง

รั่วจริงจริง

กัวต้า

• 39 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 March 2014 - 08:14:09 PM

เดินผ่านก็คุยได้นะครับ ไม่ต้องคลิก เดินไปใกล้ๆก็น่าจะได้

ถ้าใช้ ตัวเข้าเกมสำหรับบอท มันจะขึ้นงั้นครับแล้วค้าง

ให้โหลดตัว aloginX_CB_bot ในห้อง Library (อยู่ตามกระทู้แหละครับ ผมจำไม่ได้ลืม)

ลองหาดูละกันครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว