ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

สงสัย เกี่ยวกับ การหลอม ???

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 kenoisez

kenoisez

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 February 2014 - 01:40:58 AM

คือ ของที่ตีดรอป จากมอนป่า เช่น กระดูก เกร็ด กระดอง หินแร่ ต่างๆ ไม่สามารถ หลอมเป็นของได้ใช่ไหมคับ (หรือมันมีวิธี)

สิ่งที่หลอมได้ตอนนี้คือ ผ้า หนัง กระดาษ ไม้ไผ่

ผมเข้าใจถูกต้องใช่ไหมคับ วานผู้รู้ช่วยบอกที่

ขอบคุณมากคับ

#2 ปลากระป๋อง

ปลากระป๋อง

นั่วลี่

• 89 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 February 2014 - 04:40:57 AM

ระบบหลอมตอนนี้ ยังไม่สมบูรณ์ ครับ ยังมีบัคอยู่ สิ่งที่นำมาหลอมได้ก็มีในตลาดที่เค้าเอามาขายกันเช่น  ผ้า หนัง  กระดาษ ไผ่ แร่ ประมาณนี้

การหลอม ณ ตอนนี้ คือ มีโอกาศที่จะออกเป็นไอเทมแบบสุ่ม ตามระดับของวัติถุดิบ ที่ 20% และอีก 80% จะเป็นจอบ

และการหลอม ควรใช้ วัตถุดิบชนิดเดียวกัน เช่น

ผ้า+ผ้า  หนัง+หนัง  แร่(ทองแดง)+แร่(ทองแดง)

ปล.แร่ที่ยัง บัคหลอมไม่ได้มี  หิน และหยก 

:onion58:UW2VPO.jpg  :onion58:

#3 DarKeNRaVeNz

DarKeNRaVeNz

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 February 2014 - 02:20:48 PM

ได้แต่จอบครับตอนนี้ :onion8:

#4 LoliConOnly

LoliConOnly

งันเหลียง บุนทิว

• 122 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 May 2014 - 07:08:36 PM

จอบอย่างเยอะอ่า T-T :onion7:

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว