ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

การเก็บเวลแบบพื้นฐาน

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 อาซาโนะมิกิ

อาซาโนะมิกิ

Exclusive Member

• Special Member
  • 10018 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 February 2014 - 07:15:23 PM

มาถึงนะครับออกมาจากหน้าเมือง 1 เลย แล้วเดินขึ้นบนไปจะมีค่ายทหารตามภาพครับผม

จากนั้นจะมีลูกชิ้นให้เราเลือกครับ แล้วแต่ชอบเลย (ถ้าคนถามว่าบอทโดดเควสได้ไหมตอบเลยไม่ได้ครับ บอทได้แค่ลูกชิ้นอย่างนี้แบบเดียวครับ)

คำเตือน ! เมื่อกดลูกชิ้นแล้วจะเจอม่อนตลอดนะครับ วิธีหยุดคือ /afk ถ้าขึ้น off ก็แสดงว่าหยุด ถ้า on ก็ปกติ (หรือเลือกตัวละครก็ได้เช่นกันครับ)

แบบสุดท้ายการเจอม่อนก็คือการสุ่มเจอ ในกรณีแบบนี้ผู้เล่นจะเอาไว้หาสร้อยหรือขุนพลต่างๆที่ต้องการจับนะครับ (วิธีคือเปิด pk ตามรูปนะครับ)

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว