ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

จะโดด หานจง ต้องทำยังไง

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 testo1234

testo1234

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 September 2008 - 07:20:15 PM

จะโดดหานจง

ต้องทำไงหรอครับ

ถึงบอทมันจะโดดให้อะครับ

เพราะลองกดไป ก็ไม่ยอมโดดเลยง่ะ

เซงมาก

เวลไม่ขึ้นเลยอะครับ

ช่วยทีนะครับ

โพสมา3หัวข้อและ

ไม่มีใครมาตอบเลยอ่า

#2 NetzA

NetzA

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 September 2008 - 06:03:39 PM

จะโดดหานจงต้องทำเควสก่อนน่ะคัฟ
วิธีทำเควส
1.เข้าไปในร้านน้ำชาจะมีคนนั่งคุยกันด้านซ้ายมือ ไปคุยๆ เค้าจะบอกว่าใครสักคนโดนขโมยตั๋วเงิน
2.พอคุยเส็ดให้เราเข้าไปในบ้านข้างโรงเตี๋ยม ไปคุยกับเถ้าแก่หลิว(ถ้าจำชื่อไม่ผิด) เค้าก็จะมาบ่นๆๆ
3.เส็ดก็เข้าไปในที่ว่าการ จะมีต่อสู้นิดหน่อยๆ ชิวๆ
4.พอเข้าไปแล้วก็โดดได้ตามสบายเรยคัฟ

อิอิ ร่วมมือร่วมใจ ช่วยๆกานนน่ะคัฟ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว