ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอวิธีบอทแบบไม่ต้องlogout หน่อยคับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 GolffyZaa

GolffyZaa

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 May 2008 - 09:04:01 AM

ตามหัวข้อครับ ขอแบบวิธีละเอียดๆหน่อยนะครับ

ถ้าต้องโหลดตัวไหนกรุณาลงลิ้งให้หน่อยนะครับ ขอบคุนงับ

#2 nuyee

nuyee

เทพสงคราม ลิโป้

• 430 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 May 2008 - 09:21:31 PM

ความหมายของคุณคือตัวยังอยู่ในเกมส์แต่บอทหรือป่าวครับ

#3 GolffyZaa

GolffyZaa

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 May 2008 - 01:01:16 PM

QUOTE(nuyee @ May 11 2008, 09:21 PM) ดูโพสต์

ความหมายของคุณคือตัวยังอยู่ในเกมส์แต่บอทหรือป่าวครับ

คือตอนบอทอ่ะ ผมเล่นเซิฟใต้หวัน ของบอกให้เซ็ท Auto DC ด้วยอ่ะ ตรงประแจ ไอตัวนี้จะทำให้ เวลาบอทเสร็จจะล็อกเอาท์ แล้วล็อกอินมาบอทใหม่ใช่ไหมครับ ผมอยากได้แบบวิธีบอทต่อเนื่อง ไม่ต้องให้มันล็อกเอาท์อ่ะ ลองเอา Auto DC ออก มานก็บอททีเดียวแล้วก็เอ๋อเรย มีวิธีไหมครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว