ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

บอททำไมอ่านไทยไม่ได้อ่ะครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Issa

Issa

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 April 2008 - 08:57:01 PM

คือแบบว่า มันทำให้เราไม่สามารถเข้าปาร์ตี้ได้นะครับ

มันอ่านไทยไม่ได้เลย ใครพิมไทย มาก้เหนเปน ?????? ทั้งหมดอะครับ

แม้แต่ชื่อคนยังเปน มันเปนที่อารัยอ่ะครับช่วยตอบที ขอด่วนมากครับผม

#2 nuyee

nuyee

เทพสงคราม ลิโป้

• 430 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 May 2008 - 12:17:19 PM

QUOTE(Issa @ Apr 30 2008, 08:57 PM) ดูโพสต์

คือแบบว่า มันทำให้เราไม่สามารถเข้าปาร์ตี้ได้นะครับ

มันอ่านไทยไม่ได้เลย ใครพิมไทย มาก้เหนเปน ?????? ทั้งหมดอะครับ

แม้แต่ชื่อคนยังเปน มันเปนที่อารัยอ่ะครับช่วยตอบที ขอด่วนมากครับผม

ไปที่control penel>>>Regional and Language Options

Regional Optonsเปลียน ให้เป็นThai
Locationด้วย เปลียนให้เป็นthaiแล้วกดokจบรีสักรอบก็ดีนะ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว