ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เริ่อง โดดหมูไฟ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ชิวลี่จวี

• 50 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2007 - 10:38:36 PM

รบกวนขอสคริปหมูไฟหน่อยนะครับพอจะมีใครใจดีลงโพสให้ได้ไหม
แล้วรบกวนขอถามหน่อยนะคับว่า หมูไฟ เกิดกี่ตัว เลเวลอะไรบ้างครับ แล้วก็สู้เควสอะไรหรอคับผม
ขอบคุนมากๆนะครับแล้วจะเข้ามาดูทุกวัน เห็นเขาบอกขึ้นดี

#2 Mangtom

Mangtom

เจี่ยงกั้น

• 62 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 January 2007 - 12:44:12 AM

หมูไฟเควสทดสอบนายพราน ดูในหนังสือคู่มือ tsเล่ม250 ถ้าไม่มีไปดูที่สารบัณเควสในเวป ts
ออกทั้งหมด 4 ตัว หน้า3 หลัง1
วิธีการก็คือยิงข้างหน้าให้เรียบในเทินแรก แทน2 สลับตรา และตีตัวที่เหลือ
สคริปดูจาก หัวข้อกระทู้ Script Quest

#3 ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ที่ใดมีรัก!!!ที่นั่นมีทุก!!

ชิวลี่จวี

• 50 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 January 2007 - 02:24:45 AM

ขอบคุนจ้า

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว