ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ทำไงให้บอทเซิร์ฟส้มโอได้ละคับ*-*

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Liborter

Liborter

เฝิงจี้

• 104 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 March 2008 - 03:54:59 PM

คือผมไปเอา IP ของTS ROBO มาอะแล้วไปpaste ใส่ในserverth (ก๊อปเฉพาะของส้มโอนะ) เมื่อก่อนผมเคยทำได้งะ*-*แต่เดี๋ยวนี้ล้อกอินค้างไปเลย ใครมาช่วยแก้ทีไม่ก็ผมขอบอทEX ล่าสุดเลยนะคับขอบคุณคร๊าบ

#2 deawza

deawza

ซุนจ้ง

• 24 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 March 2008 - 08:48:28 AM

ไม่ต้องไปก็อบ IP มาหรอกครับ

ไปก๊อบอ่ะ ไปก๊อบ ในไฟล์ที่ลง TSOnline ไว้สิครับ ในนั้นก็มี

ไฟล์ ที่ชื่อ SERVER อ่ะ ลองดูนะ มันมีหมดเลย ก็อบมาทั้งหมด มา

ทับลงไป

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว