ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ใครมีปัญหา เกี่ยวกับบอท Ex เข้ามาเล้ยยย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 21 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#21 soulbless

soulbless

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 March 2008 - 08:45:23 AM

ทำไงให้บอท จับโจร หรือเป็นไปไม่ได้เลยสำหรับบอทตัวนี้

#22 TomahawkZ

TomahawkZ

ฉวินไฉ่

• 13 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 March 2008 - 10:54:15 AM

QUOTE(soulbless @ Mar 29 2008, 08:45 AM) ดูโพสต์

ทำไงให้บอท จับโจร หรือเป็นไปไม่ได้เลยสำหรับบอทตัวนี้

เจ้าบอท eXtreme นี่ก็จับโจรได้นะ (ถ้าเซ็ตเป็น) คงต้องไปถามผู้พัฒนาว่าเขียนสคริปยังไง

ปัจจุบันนี้ก็มีบอทที่จับโจรได้แล้วนะครับคนไทยทำเอง ลองหาดูก็แล้วกันนะครับ เป็นบอทแบบ Private

ผมคงเอามาลงไม่ได้

--------------------

*วิธีดูเวอร์ชั่นบอทนพครับ สำหรับคนไม่รู้

พอเปิดบอทแล้วจะมีกรอบ Loading... ขึ้นมาใช่มั้ยครับ

ตามนี้เลย

eXtremeBot
080308 <<< นี่คือเวอร์ชั่นของบอทคุณ
Loading Data...

คงเข้าใจนะครับ มีปัญหาอะไรเดี๋ยวผมจะช่วยตอบให้

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว