ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ใครก้อได้ช่วยบอกผมที

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 MichaELZ

MichaELZ

ซาลาเปาไข่แดง

• 5 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 February 2008 - 11:30:00 PM

ทำค่าผ้าเหลืองให้มากๆทำไงอ่ะคับผมจะบอทจูล่งคับ
จะมีใครใจดีไหม........น้อ..

#2 ที่บ้านไฟไหม้

ที่บ้านไฟไหม้

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2008 - 07:29:44 PM

จับขุนพลที่มีค่าผ้าเหลืองมากๆครับ เตียวก๊กไง แล้วเอาไปเลให้คนอื่นไปแล้วค่าผ้าเหลืองเราจะขึ้นมาเยอะมากๆครับลองดู monkey-14.gif

#3 KiKaPooZ

KiKaPooZ

วุยอ๋อง โจโฉ

• 356 โพสต์
  • Interests:ม๊ายย สนน จายยย อาาาา รายยยย เร๊ยยยยย.....%~ +.+

โพสต์เมื่อ 17 April 2008 - 12:19:53 AM

ตามเรปบนโลด

หรือถ้าเกิด ค่าผ้าเหลืองน้อยกว่า ค่าอื่น ก็ให้ไปคุยกะคนตีกลอง(ร้องทุกข์)ที่เมืองผ้าเหลืองข้างซ้ายเวทีชุมนุมผ้าเหลืองอ่ะ

แล้วก็ถ้ายังไม่ได้ทำเควสกะคนที่กล่าวข้างบนก็ทำซะ เพราะว่ามานจะได้ค่าผ้าเหลือง 500!!

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว