Jump to content

ทิ้งของยังไงอะครับทิ้งไม่เปน

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 Liborter

Liborter

เฝิงจี้

Posted 21 November 2007 - 03:11:46 PM

ทิ้งของยังไงบอทผมที

#2 navintas

navintas

ฉวินไฉ่

Posted 21 November 2007 - 07:01:24 PM

ไปตรงที่มีรูปหีบนะคับ ในช่องสีขาวทางซ้ายจะเป็นของในตัวเรา
ทางขวาจะเป็นเป้คับ ถ้าจะทิ้งของอะไรให้คลิ้กไปที่ของที่จะทิ้งแล้วมองไปดูข้างล่างสุด
จะมีเขียนบอก เป็นอังกฤษอ่ะนะ อันแรกใช้กะตัวเรา อันสองใช้กะขุน อันสามนี่ทิ้งของอ่ะมั้งมะแน่ใจ แล้วใส่จำนวนของที่จะทิ้งก่อนล่ะแล้วกด
ตรงช่องอันที่สาม แค่นี้ก็ทิ้งแล้ว ภาษาอังกฤษถ้าอ่านมะเข้าใจใช้ ดิก นะคับ ฝึกบ่อยๆจะใช้อ่านออกเขียนได้ ต่อไปอ่านเก่งก็ไม่ต้องถามใครแล้ว ทำเองเลย บอทมันลงตัวดีแล้วคับ ส่วนมากจะใช้มะค่อยเป็นกันซะมากกว่า
ขอให้โชคดีเวลสูงๆนะคับ บาย

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users