Jump to content

ข้อมูลการดรอบเซิฟฟิลิปปินส์

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 navintas

navintas

ฉวินไฉ่

Posted 20 November 2007 - 12:14:56 PM

ใครรู้ข้อมูลการดรอบของเซิฟฟิลิปปินส์ช่วยโพสทีนะคับ อยากรู้ว่าของจำพวก ม้า สร้อย ถุง ตรา มีดรอบม่างป่าว
บอทเจี่ยนยงมาหลายวันแล้วมะมี ตกมาซักชิ้น มีแต่ของกิน ใครเคยบอทตัวไรแล้วของดรอบไรบ้างมาบอกกันบ้างนะ จะได้มีกำลังใจเล่นต่อ หุหุ

#2 TabEvilz

TabEvilz

กัวต้า

Posted 20 November 2007 - 05:02:46 PM

อย่าไปเล่นเลยดีที่สุดครับ
อัตราดรอปลดไปถึง 90% exp ก็ช้ากว่า 70 % กลับมาเล่นของไทยดีกว่าเยอะคับ
ของดรอปดีกว่าเซิฟอื่น แถม เพื่อนเยอะกว่ากันเห็นๆคับ

#3 navintas

navintas

ฉวินไฉ่

Posted 20 November 2007 - 06:05:50 PM

ผมอยากเล่นเซิฟไทยต่อนะคับ แต่ขอบอกว่าสู้ราคาพี่เขามะไหวจิงๆ
ชอบเกมส์นี้มากคับเพราะเซ็ทบอทเก็บเวลก็หนุก แถมกิจกรรมก็หนุก
เกมส์ทีเอสดีตรงที่เราสามารถเปิดบอทได้โดยแสวงหาวิธีโดดเอาใครหาที่บอทได้ดีก็เวลสูง
ซึ่งนั่งเก็บเองขอบอกว่ามะไหวแน่ๆ และถ้าเวลมะสูงอยากมีขุนพลดีๆเก่งๆเท่ๆก็มะได้
แล้วถ้าให้ผมเติมตังเล่นก็ขอบอกว่ามะไหวอีกล่ะ เพราะต้องเติมอย่างต่ำ2ไอดีตัวขายของกะตัวลุย
ซึ่งเดือนนึงผมต้องหาตังมาจ่ายค่าบัตรเกือบพัน ยังมะรวมค่าเน็ตนะเนี่ย มันหนักเกินอ่า
ผมกล้ารับประกันเลยคับว่าถ้าเมื่อไหร่ทีเอสไทยมะเก็บรายเดือน คนที่ยังหลงรักเกมส์นี้เหมือนผมจะทยอยกลับมาอีกเยอะมากๆๆแน่

ขอโทษที่ผมร่ายซะยาวแต่อยากพูดความในใจนิดหน่อยอ่าคับ ถ้าเสียงของผมดังไปถึงผู้บริหารของเอเซียซอพได้ก็คงดีนะคับ
เพราะเกมส์ในค่ายเขาก็เยอะ ปล่อยทีเอสฟรีแล้วเอาไอเท็มเจ๋งๆมาหลอกล่อให้ซื้อเขาก็คงมะขาดทุนหรอก นี่พี่เขาเอาทั้งเติมตังทั้งขายของมะเห็นใจกันมั่งเลย เศร้าจิงๆคับ อยากกลับมาไทย ขอภาวนาให้มีสิ่งดลใจท่านผู้บริหารเอเซียซอพให้เปิดทีเอสฟรีด้วยเถิด สาธุ
มาร่วมกันภาวนาด้วยกันนะคับ เหอเหอ

#4 Maymaykung

Maymaykung

เจี่ยงกั้น

Posted 22 November 2007 - 02:39:18 AM

เข้าใจครับผม
ผมเองเนทมหาลัยมันเล่นได้ก็ดีไปอย่าง
ค่าไฟมะต้องจ่ายอีก

#5 navintas

navintas

ฉวินไฉ่

Posted 02 December 2007 - 12:32:49 AM

เริ่มท้อกะเซิฟฟิลิปปินส์ ของมะดรอบเลย มีแต่ของกิน ส่วนเลเวลนั้น ยิ่งหนักเลยคับ ถ้าเวลเรามากกว่าตัวที่ตีเกิน20 มะได้ค่าประสบการณ์
ส่วนถ้าเวลเราหรือขุนเวลน้อยกว่า ตัวที่ไปตี 20 ได้ Ex 1 - 2 ปั้นขุนแต่ละตัวแทบกระอักคับ เก็บเวลยากมาก ต้องเก็บตามสเต็บอย่างเดียวเลยข้ามขั้น ก็มะได้ เซงจิงๆๆ

มะไหร่เอเซียซอพ ลดค่าบัตรที จะได้กลับมาเล่นในไทยซะที dry.gif dry.gif dry.gif dry.gif dry.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users