ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เกี่ยวกะบอท

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 โต้๐ToAr๐

โต้๐ToAr๐

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 November 2007 - 11:19:03 PM

คือเราเล่นไฟintง่ะ โดนตี้ใช้สกิล ธนูไฟ อยากจะได้บอทที่โดดเควสยาวๆได้เลยง่ะคับ
หรือจะเซตให้บอทอู่อัวกั้นแล้ว ให้แก้ไขตรงชื่อคนที่จาตี้เองก็ได้
หรือวานบอทวิธีทามทีคับ
เพราะตัวของเราง่ะ มันมีตัวให้สลับตรา ตอนนี้เลยต้องให้เข้าๆออกๆมะงั้นมันมะโดนต่อให้
แล้วก็เกี่ยวกะสกิลธนูไฟง่ะ เค้าทามไงกานเหรอ คือแบบโดด เรื่อยๆ spมันพอได้ง่ะ ง่ะ สลับสนมักๆ

ขอขอบคุงมักๆนะคับผม

#2 gonaldos

gonaldos

ทหารศึกดาบแยก

• 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 November 2007 - 02:09:31 PM

(โต้๐ToAr๐ @ Nov 13 2007, 11:19 PM) ดูโพสต์

คือเราเล่นไฟintง่ะ โดนตี้ใช้สกิล ธนูไฟ อยากจะได้บอทที่โดดเควสยาวๆได้เลยง่ะคับ
หรือจะเซตให้บอทอู่อัวกั้นแล้ว ให้แก้ไขตรงชื่อคนที่จาตี้เองก็ได้
หรือวานบอทวิธีทามทีคับ
เพราะตัวของเราง่ะ มันมีตัวให้สลับตรา ตอนนี้เลยต้องให้เข้าๆออกๆมะงั้นมันมะโดนต่อให้
แล้วก็เกี่ยวกะสกิลธนูไฟง่ะ เค้าทามไงกานเหรอ คือแบบโดด เรื่อยๆ spมันพอได้ง่ะ ง่ะ สลับสนมักๆ

ขอขอบคุงมักๆนะคับผม

บอททุกตัวใช้ได้ยาวเท่าที่เปิดคอมไว้ และใช้ได้ทุกอย่างที่คุณอยากได้แต่ต้องไปอ่านวิธีใช้ก่อน
อยากโดดตรงไหนเซ็ตไดอาล็อกเอา
อยากตี้กะใครก็เซ็ตเอง หรือออโต้ก็แล้วแต่คับ
สลับตราแล้วแต่คนตั้ง ถ้าเทิร์นเดียวจบไม่ต้องสลับตาหรอกเสียเวลา
ทำไงให้SPพอ = ตั้งให้ตัวอื่นส่งมาให้ หรือ เลือกที่ๆดรอปspเยอะๆ

#3 Oyama

Oyama

เจี่ยงกั้น

• 64 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 December 2007 - 04:33:34 PM

หุหุ..
อันนี้ตอบยากมากมาย
บอททุกตัวใช้ได้หมด แล้วแต่ความถนัดของแต่ละคน
บางคนก็ใช้หลายตัว บางคนใช้อยู่ตัวเดียวเดิมๆไม่เปลี่ยน
อันนี้แล้วแต่ความถนัดนะ

และทุกบอทตัวก็ทำงานได้หลากหลาย เรื่องตี้ ยิงสกิล เรื่องธรรมดามาก
อยู่ที่เลือกใช้ ก็ลองศึกษาจากคู่มือ หรือลองดูจาก กระทู้ที่มีโพสไว้ก่อนหน้านะ rolleyes.gif

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว