ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

TS ฟิลิปินส์

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 thingthing

thingthing

ซาลาเปาไข่แดง

• 5 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 August 2007 - 11:33:02 AM

ตอนนี้ผมใช้ exstremBot อยู่แต่บอทได้แต่ NPC อยากได้บอทที่ตีมอนในป่าครับ

#2 skydown

skydown

ซาลาเปาไข่แดง

• 6 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 September 2007 - 10:49:29 AM

เวลอารายแล้วครับ

#3 คนนึงที่จาก Ts มานาน

คนนึงที่จาก Ts มานาน

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 October 2007 - 05:33:35 PM

ผมก้อเปงคนนึงนะครับที่เคยเล่นทีเอสแล้วเลิกไปตอนเลิกผมเปนจอมทัพ 96 มั้งครับ(เติมเงินไม่ไหว)
แล้วก้อได้เหนคนเริ่มเข้ามาเล่นเซิฟ ฟิลิปิน กับ ไต้หวันกัน ผมก็เลยอยากเล่นบ้างอะครับ
รบกวน ขอลิ้งเว็ปที่โหลดตตัวเกมของฟิลิปิน กะบอทหน่อยนะครับถ้าใครมีช่วยให้ผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ laugh.gif

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว