ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอถามโง่ๆ ตรงๆ ซักข้อ จิตขุนพล ใช้ไงคับ ^^"

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 โอ๋โย๊ะโหย๋

โอ๋โย๊ะโหย๋

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 June 2007 - 02:50:58 AM

ขออนุญาติถาม ผู้รู้ มือเซียน หรือ ผู้มีประสบการณ์ กับเกมนี้ หน่อยครับ
คือพอดี เพิ่งเคยเล่น เกมนี้ ครั้งแรก อ่ะคับ พอดี ไปมั่วๆ เควส มา แล้ว ได้ จิต ขุนพล มาหลาย อัน
อยากทราบว่ามันใช้ ยังไง ครับ รบกวนอธิบายทีคับ
ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้า ^^"

ปล. หาก กระทู้นี้ เป็นการรบกวน เกินไป หรือไร้สาระ หรือไม่เหมาะสม ด้วยเหตุผลอะไร ก็ ตามแต่
ต้องขออภัย ไว้ที่นี้ ด้วยครับ แล้วก็ ให้ admin ลบไปได้เลยครับ
ขอบพระคุณมากครับ ^^

#2 InwNoobKill

InwNoobKill

จ๊กอ๋อง เล่าปี่

• 203 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 June 2007 - 07:00:43 PM

เอาไว้เปิดสกิลที่ 4 ครับ

สิ่งที่ต้องใช้ 1.ขุนพลที่ผ่านการจุติครั้งแรก และมีเลเวลเกิน 60+
2.จิตของขุนพลตัวนั้นๆ
3.คัมภีร์ที่สอดคล้องกับธาตุของขุนพลที่จะจุติ

วิธีเปิดสกิล 1.ไปที่จุติขุนพลครั้งที่ 1
2.คุยกับทารกเซียนน้อย (หรือแถวๆนั้นแหละ)

#3 โอ๋โย๊ะโหย๋

โอ๋โย๊ะโหย๋

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 June 2007 - 07:29:17 PM

(InwNoobKill @ Jun 6 2007, 07:00 PM) ดูโพสต์

เอาไว้เปิดสกิลที่ 4 ครับ

สิ่งที่ต้องใช้ 1.ขุนพลที่ผ่านการจุติครั้งแรก และมีเลเวลเกิน 60+
2.จิตของขุนพลตัวนั้นๆ
3.คัมภีร์ที่สอดคล้องกับธาตุของขุนพลที่จะจุติ

วิธีเปิดสกิล 1.ไปที่จุติขุนพลครั้งที่ 1
2.คุยกับทารกเซียนน้อย (หรือแถวๆนั้นแหละ)

ขอบคุณมากครับท่าน ^^

#4 Oyama

Oyama

เจี่ยงกั้น

• 64 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 July 2007 - 01:47:26 PM

หุหุ..
ตอบซะละเอียดเลย
เลยมะต้องช่วยไรละ มาช่วยขุด

#5 ซาลาเปา.

ซาลาเปา.

ซุนจ้ง

• 27 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 July 2007 - 05:05:39 AM

คนไม่รู้ก็ไม่ใช่คนโง่หรอก ก็เเค่ไม่รู้เท่านั้นเอง

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว