Jump to content

ขอสถานที่รับบเควส (จาเอาไปโดดบอท คับ ^^")

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 โอ๋โย๊ะโหย๋

โอ๋โย๊ะโหย๋

ซาลาเปาเนื้อ

Posted 29 May 2007 - 12:34:01 AM

คือทราบมาว่า เกมนี้มีเควส ให้โดดบอท มากมาย แต่ว่า ผมไม่ทราบว่า แต่ละเควสมันรับเควสที่ไหนได้บ้าง
อยากให้ผู้รู้ ช่วยบอกสถานที่รับเควส แต่ละเควสหน่อยครับ
เป็นไปได้ อยากได้โดด เควส ที่มี npc ตัว เดียว หรือ ตัวที่อ่อนๆหน่อยนะคับ (อันนี้หลายตัวก็ได้) คือ แบบว่า เอาไว้สำหรับโดดเควสคนเดียว แบบไม่ต้องตี้ได้อ่ะ
ยังไงรบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^

#2 Mura@ek

Mura@ek

นั่วลี่

Posted 02 June 2007 - 10:09:25 PM

จะโดดไหนละครับคุนพี่
สถานที่รับเควสกะสคริปเควส เค้าโพส กันเยอะแยะ

#3 เล่าปังJr

เล่าปังJr

จอมยุทธใหม่

Posted 12 June 2007 - 01:23:35 AM

เอาง่ายๆครับ คุณโหลดบอทที่ไหนส่วนใหญ่จะมีโพสบอกเควสพร้อมสคริปให้ในนั้นเลยนะครับลองอ่านรายละเอียดซักนิดครับผม

#4 Oyama

Oyama

เจี่ยงกั้น

Posted 19 July 2007 - 01:50:24 PM

ช่ายละ
ตามที่ พี่ๆตอบมาเลย
บอทของแต่ละท่านที่เอามาแชร์ให้โหลด เขาจะมีไฟล์บอกว่า Q ไร ทำไรมั่ง
รายละเอียด Q ก็คือไปรับ Q ก่อนแหล่ะ ก็ลองอ่านทีละหัวข้อดีๆ มะยากๆ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users