ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

จะบอทเควสเด็กหญิงผมจุกในเมือง2ทำไงครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 kittisak58

kittisak58

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 April 2007 - 03:35:34 PM

จะบอทเควสเด็กหญิงผมจุกในเมือง2ทำไงครับ ไปคุยกับมาดามชราแล้วทำไงต่องงจัง

#2 เล่าปังJr

เล่าปังJr

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 May 2007 - 10:17:32 PM

laugh.gif อันดับแรกเลยนะครับ คุยกะยายหลิว(มั่ง) ที่บ้านหลังสุดท้ายตรงทางไปแท้นบูชาอ่าครับ คุยแล้วดูที่ค่าทหารของตัวเรานะครับว่าค่าผ้าเหลืองมากสุดเปล่าถ้ามีค่าฝ่ายใดมากกว่าค่าผ้าเหลือง ให้ไปเพิ่มค่าผ้าเหลืองโดยการเดินไปแผนที่แท้นบูชาเตียวก๊ก คุยกะทหารข้างๆแท้นนั้นคุยไปเรื่อยๆๆ จะได้ทีละ50ค่าผ้าเหลือง จนค่าผ้าเหลืองสูงที่สุด ก็ไปคุยน้องชายหลิวจะมีสู้กะเค้าที่เหลือคงไม่ต้องบอกแล้วนะครับ cool.gif cool.gif cool.gif cool.gif

1 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว