ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอถามอะไรอีกนิดเกี่ยวกับอาวุทครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Haru

Haru

ทหารศึกดาบแยก

• 16 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 March 2007 - 10:03:34 PM

อาวุทอะครับ ผมตีเวลห่างจากผมมากๆ มันก็พังหมก
ก็เลยอยากรู้ว่า เวลห่างจากเราเท่าไรอาวุทถึงจะแตกยาก รึ เป็นเพราะใช้มานาน (คงจะไม่ใช่มั้ง = =a)

แล้วก็พวกชุด มันเหมือนกันอาวุทมะครับ เรื่องแตกเนี้ย

บางคำภามอาจเข้าใจยากนะครับ ก็ขออำภัยด้วยนะครับอิอิ ^^a

#2 CsanovaEarth

CsanovaEarth

งันเหลียง บุนทิว

• 128 โพสต์
  • Interests:-

โพสต์เมื่อ 24 March 2007 - 10:51:04 PM

เอ่อขึ้นอยู่กับว่าเราตีตัวอะไรครับ
ถ้าเราตีตัวโหดกว่าเรามากๆอาวุดก็จะแตกไวครับ

ส่วนเกราะถ้าเราโดนตีจากตัวที่เวลมากกว่าเรามากๆ
มันก็จะแตกไวครับ

แต่ถ้าเราสู้กับตัวที่เวลมากกว่าเราไม่มากก็จะไม่แตกครับ
ส่วนห่างกันกี่เวลถึงไม่แตกผมว่าประมา10-15จะไม่แตกง่ายๆครับ

ถ้าพวกเวลเกินเรามากกว่านี้ก็แตกง่ายหน่อยครับ
ระดับการใกล้แตกมี3ระดับครับ

เริ่มแรกเป็น
สภาพ ดี
สภาพ พอใช้
สภาพ บกพร่อง

หลังจากนี้ก็จะแตกครับ
เหมือนกับพวกตราคูน2นั่นแหละครับ

#3 Maymaykung

Maymaykung

เจี่ยงกั้น

• 67 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 March 2007 - 10:57:54 PM

ไม่เกิน 17 เลเวล

#4 Zeal

Zeal

Grand Master Member

• 930 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 March 2007 - 11:59:46 PM

เลเวลเรากับNPC ต้องห่างกันไม่เกิน17เลเวลครับ
ถ้าเกิน จะเกิดการเสียหายได้กับของในตัวเราครับ

1 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว