Jump to content

ช่วยหน่อยครับผม

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 แสบซ่า

แสบซ่า

ซาลาเปาเนื้อ

Posted 23 March 2007 - 09:46:50 PM

คือว่าตอนนี้ อยากจะไปโดดกุยแกอ่ะครับ คือว่า อยากขอสคริบหน่อยอ่ะงับ>< biggrin.gif biggrin.gif
แล้วก็อีกเรื่องนึกครับ ใครมีวิธีโดดกุยแกแบบแจ่มๆ บอกหน่อยครับ คือว่า ผมอยาก ลองหลายๆแบบ ตี้ที่จะไปดรอบก็มีแต่ เลือดน้อยๆ - -
แล้วก็อ้อนน้อยอีก อิ อิใครมีวิธีเด้ดๆบอกด้วยนะจ๊ะ จุฟๆ
ขอบคุณมา ณ ที่นี้ smile.gif smile.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users