ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เซ็ทบอทให้หนี npc ได้ไหมครับ

บอท

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 TSrealThai

TSrealThai

ซุนจ้ง

• 21 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 June 2017 - 11:15:56 PM

สวัสดีครับ พอดีเล่น id เดียวอย่างสมบุกสมบัน

ต้องหาที่ตีแบบ npc ออกน้อยๆ เพื่อความอยู่รอดครับ

อยากสอบถามว่าเราสามารถเซ็ทบอทให้หนีถ้า npc เกิน 2 ตัวได้ไหมครับ

พอดีลองกดๆเล่นดูแล้วไม่เจอฟังก์ชั่นนี้ครับ สงสัยจะตาถั่ว

แล้วก็มีข้อแนะนำการเล่นสำหรับเซิฟนี้ไหมครับ

เท่าที่ดู ต่อให้ตี้นูไฟครบทีมก็ยังค่อนข้างยากนะครับเนื่องจากฮีลนอกจอไม่ได้ แล้วของ sp ก็นานๆดรอปทีมากๆ (สังเกตจากที่บอทๆมา)

รบกวนด้วยครับ ทั้งเรื่องเซ็ทบอทและเทคนิค

ขอบคุณครับ

#2 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 June 2017 - 04:45:45 PM

ปกติแล้วเค้าจะไปธนูไฟกับมอนที่ดรอป sp 2อย่างน่ะครับ ซึ่งจะพอใช้ได้สบายๆ บอทได้ยาวๆ

ส่วนสถานที่เก็บเลเวลที่ดรอป SP ดีๆ ลองดูอันนี้ครับ

ส่วนเซ็ตหนี ผมไม่ชัวเหมือนกันฮะ

X CroSs

#3 TSrealThai

TSrealThai

ซุนจ้ง

• 21 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 June 2017 - 08:50:38 AM

โอว ขอบคุณครับ

เดี๋ยวจะลองตามลายแทงดู

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว