ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

บอทมีปัญหา Has Stoped Working แก้ไม่หาย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 lengzlllll

lengzlllll

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2017 - 01:11:04 PM

ขอ วิธี แก้ หน่อย ครับ พอ ดี ผม ใช้ Windows 7 Ultimate อ่าครับ ลอง แก้ มา หลาย วิธี แล้ว ครับ Windows ใหม่ ก็ แล้ว ก็ แก้ ไม่ หาย ครับ พอ จะ บอท เด้ง ออก ตลอด เลย อย่าง นี้ มี วิ ธี แก้ อย่าง อื่น ไม๊ ครับ และ ตัว แก้ ที่ ให้ มา กับ ตัว บอท ที่ ไว้ สำ หรัย Windows 7 8 10 ก็ ลง แล้ว ก็ ไม่ หาย ครับ 

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว