ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

หลอมของไม่ได้

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 กุยลี่

กุยลี่

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2015 - 03:33:28 AM

คือผม เพิ่งมาเล่นใหม่ หนะครับ เลยไม่ค่อยรู้อะไรมากนัก (จริงๆเคยได้เลย TS1 เซิร์ฟจริงมาก่อนแล้ว) คือ ไอ้ตรงช่อง ที่ไว้ สำหรับหลอม

ให้ใส่ของ 1 - 3 อย่างลงไป กดตกลงแล้วมันจะหลอมมาเป็น ของให้ แต่ทีนี้ผม เอาของใส่ปกติ กดตกลง ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ของเด้งกลับที่เดิม

เหมือนไม่ได้เอามันไปวางเพื่อ หลอม ลองมาที ก็ไม่ยอมหลอมให้ มันต้องทำยังครับ หรือต้องไปเรียน สกิลอะไรก่อนไหม ถึงจะหลอมได้ งั้นเวลแรกจะเอา

อาวุธจากไหนถ้าหลอมของไม่ได้?

#2 zlatan

zlatan

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2015 - 10:20:25 AM

มันหลอมได้แค่2ชิ้น หลอม3ไม่ได้

ลองตะโกนขอชุด (/all)ถามในเซิร์ฟดู คนแถววนี้ใจดีครับ

ปล.ผมก้อเพิ่งเล่นได้7วัน

#3 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 April 2015 - 11:12:25 AM

ตามด้านบนเลยครับ หลอมได้แค่ 2 ช่อง และ ช่องละ 1 ชิ้นเท่านั้น

X CroSs

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว