Jump to content

รับ ID ธาตุลม เซียน/จอมทัพ Sv.1 เชิญ 10 ใครจะขายเชิญด่วนเลยครับ

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 arm6217

arm6217

จอมยุทธใหม่

Posted 09 January 2015 - 02:52:49 PM

ด่วนครับ

รับ ID เซิฟ 1 ครับ ขอเป็นธาตุลมเท่านั้น จอมทัพ/เซียน int หรือ atk ไม่ขัดข้องครับ

รับเฉพาะที่ขายทั้ง PID นะครับ ขายเฉพาะ ID ไม่รับครับ ถ้าเป็นไปได้อยากรับ PID ที่มีแค่ ID เดียว

แต่ถ้ามีตัวอื่นพ่วงมา ขอไม่เกิน 2 ID ครับ เพราะมีตี้หลักของตัวเองแล้ว

ขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users