Jump to content

เติมเงินแล้ว สร้างตัวแล้ว แต่เก็บเวลไม่ได้

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 Aisachan

Aisachan

ซาลาเปาเนื้อ

Posted 02 January 2015 - 12:34:11 PM

ขอไอดีแล้ว เติมเงินแล้ว3ตัวผ่านทรูมันนี่ สร้างตัวละครแล้ว

แต่พอเข้าเกมไปกดตีได้แต่หุ่นฟาง แต่เก็บเวลไม่ได้ค่ะ

เปิดpkแล้ว แต่มอนก็แค่เดินผ่านไปไม่เข้าต่อสู้

เป็นเพราะอะไรหรอคะ หรือต้องทำอะไรเพิ่ม

ตั้งแต่เปิดเซิฟให้เติมเงินเพิ่งกลับเข้ามาเล่นค่ะ งงมาก ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ ;-;

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users