ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ใช้บอท extream ตี4ตัวแล้วชอบค้าง/หลุด

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 รั่วจริงจริง

รั่วจริงจริง

กัวต้า

• 39 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 December 2014 - 05:52:21 PM

ไม่รู้ว่าผมเป็นคนเดียวรึเปล่านะครับ

อาการประมาณว่า พอบอทไปชนเจอมอน4ตัวแล้ว

เทิร์นที่2 ตัวในปาร์ตี้จะค้างแบบว่าเหมือนเนตตัดอะครับ

ซึ่งมันไม่สามารถล๊อคอินเข้าเองได้ทันที เพราะไม่ได้ขึ้น disconnect

ยังไงรบกวนเช็คด้วยครับ เพราะปกติ บอทที่มอน3ตัว ไม่ค่อยหลุดเท่าไหร่

เพิ่งมารู้ตอนหาของพวกแร่ พวกไม้ สังเกตว่ามันหลุดบ่อยแปลกๆ

ถ้าไม่ใช่บัคก็ขออภัยครับ

:onion58:

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว