ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอถามเกี่ยวกับ บอทเควสล่าสร้อย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 vcyber

vcyber

ฉวินไฉ่

• 11 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 October 2014 - 12:31:22 AM

คือ อยากจะทราบว่า สรุปแล้ว... บอทเควสล่าสร้อยได้รึป่าวครับ

ถ้าไม่ได้ แล้วขุนพลที่เลี้ยง มันไม่มีโอกาสเจอในแม๊พ จะหาดรอปสร้อยยังไง?

อย่างผมต้องการสร้อย งันเหลียง ผมต้องทำไงครับ

รบกวน GM ช่วยเคลียร์คำถามผมหน่อยนะครับ ขอบคุุณครับผม

#2 alast

alast

เฝิงจี้

• 100 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 October 2014 - 12:38:19 AM

บอทเควสล่าสร้อยได้ครับ แต่ฟังก์ชันสู้ไม่รู้จบห้ามใช้ท่านต้องสู้แล้วหนีเหมือนกดมือ

ขุนพลที่ไม่มีล่าในเควสในแมพให้ล่าบนหอ

งันเหลียงล่าได้กับเควสในวังเมืองเยี่ยเฉิงครับ

#3 vcyber

vcyber

ฉวินไฉ่

• 11 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 October 2014 - 11:47:12 AM

ขอบคุนครับ ส่วนสคริปบอท ต้องเขียนเอง หาพวกรหัส npc เองใช่มะครับ

ทีนี้ขอถามอย่างกรณีเควส ด่านพอหนีออกมา วาปไม่ได้ แล้วจะทำไงให้มันสุ้ด่านซ้ำอะครับ
คือ เขียนสคริปไงให้เดินเข้าด่านอะครับ หรือไม่ต้องเดิน แค่รันสคริป มันสุ้ซ้ำเอง

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว