ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

[เสร็จแล้ว] ปิดเซิฟเวอร์ชั่วคราวจนกว่าระบบเครือข่ายที่ ISP จะแก้ไขแล้วเสร็จ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 May 2014 - 05:27:47 PM

เพื่อความปลอดภัยของตัวละครเพื่อนๆ ทางทีมงานขอปิดเซิฟเวอร์ชั่วคราว ซึ่งหากตรวจสอบกับทางทีมงานฝ่ายเทคนิคแล้ว

ารแก้ไขระบบ network ของทาง ISP เสร็จสมบูรณ์แล้ว ก็จะกลับมาเปิดใหม่ครับ คาดว่าน่าจะประมาณ 21.00น.

แต่ถ้าหากยังไม่สมบูรณ์ผมจะประกาศเลื่อนอีกครั้งนึงนะครับ

ส่วนเวลาชดเชย ผมจะนับให้ตั้งแต่เซิฟเวอร์มีปัญหาครั้งแรกเมื่อตอน 13.00น นะครับ

ขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวก

X CroSs

#2 sNookEr

sNookEr

กัวต้า

• 31 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 May 2014 - 05:10:00 AM

:onion5:  :onion5: :onion5:  

1 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว