ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอ วิธีเซ็ท Dialog

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 PaulZa

PaulZa

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2007 - 03:18:51 AM

ขอ วิธีเซ็ท Dialog โดยละเอียด อ่ะคับ วิธีดู ค่าตัวเลขที่เอาไปใส่ใน Dialog อ่ะคับ

รู้สึกว่า มีคนบอกว่าลงไว้ที่เวปนี้ แต่ผมจำไม่ได้ว่าลงไว้ ที่ ชื่อห้องว่าไร

จะตอบ ในนี้ หรือ ฝากลิงค์ ไว้ให้หน่อยนะครับ

คือผมอยากลองเขียนเอง จาได้ไม่ต้องไปถามคนอื่นอยู่ ตลอดอ่ะคับ

ย้ายที่ ครั้งนึงก็ต้องมาโพสถาม ผมอยากลองทำเองอ่ะคับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

ขอบคุณ TSrobo และ เพื่อนๆ ที่ช่วยตอบครับ

#2 amohm

amohm

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2007 - 02:16:01 PM

#3 Zeal

Zeal

Grand Master Member

• 930 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2007 - 09:00:40 PM

ถ้าจำไม่ผิด ลองดูคู่มือการใช้ หรือไม่ก็ กระทู้ของ ประมูลครับ

พอดี การ set dialog พร้อมรูปภาพของผมหายไปไหนไม่รู้ ลองหาดูจากที่บอกละกันนะ

#4 solomon2007

solomon2007

ซุนจ้ง

• 21 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 February 2007 - 04:27:07 PM

ผมไปลงWindowsใหม่ที่เก็บไว้ก็เลยหายอะคับไม่ได้เซปไว้เลยกะเอามาให้ดูเหมือนกัน
ลืมไปว่าไม่ได้เซปไว้ในเวปประมูลคงมีอะ

1 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว