ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ผมใช้โปรแกรมMemory Hacking Softwareกับเกมcabal

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 jokerjoker

jokerjoker

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 July 2008 - 04:14:22 PM

คือว่ามันติด xtrap อะครับช่วยสอนวิธีทำให้ตัวโปรแกรมสามารถผ่านxtrapให้หน่อยได้ไหมครับ
อีกอย่างครับถ้าผมจะหัดเขียนโปรแกรมน่าจะเริ่มที่โปรแกรมไหนดีครับหรือโปรแกรมไหนที่ใช้งานได้ดีที่สุดครับ

#2 CodeGeaR

CodeGeaR

Exclusive Member

• Exclusive Programmer
  • 10218 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 July 2008 - 02:15:36 PM

Memory Hacking !!

ดูจากชื่อโปรแกรม คงเอาไว้แก้ไขข้อมูลบางอย่างในเครื่องผู้เล่น
เกมออนไลน์ ข้อมูลสำคัญๆ มันจะอยู่ที่ เครื่องเซิฟ
ดังนั้น การจะแก้ไข จำนวนเงิน หรือ เลเวลของตัวละคร ใน Cabal
ผมคิดว่า คงทำไม่ได้ !! (ยกเว้น เดินไปที่เครื่องเซิฟ แล้วเข้าไปแก้ไข ตรงๆ)

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว