ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

true bot นี้เปิดไต้หวันได้ป่ะครับ เอาแบบไม่โดเควสอ่ะครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ducky

ducky

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 April 2008 - 10:23:46 AM

คือจะเอาไว้เดินหาแร่อ่ะครับเลยอยากรู้ว่า จะเปิด บอท true ที่ sv ไต๋หวัน ในการเดินได้ป่ะครับ

#2 SezunA

SezunA

เฝิงจี้

• Special Member
  • 100 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 April 2008 - 01:34:33 PM

ไม่น่าจะได้นะคับเพราะ truebot ทำไว้ใช้สำหรับ serv ไทยเท่านั้น
แต่ก็มีบอท extreme คับที่รองรับทั้งของ serv ไทยและไต้หวันคับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว