ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

พี่ๆคับ ช่วยทีค้าบบ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Ch@t

Ch@t

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 February 2008 - 09:10:44 PM

พี่ๆคับ ผมอ่านของพี่ๆแล้วงงมาก แพคเก็ตคืออะไร คือผมอยากได้บอทหวงอี้อะ ยิ่งบอทปั้มเงินยิ่งดีเลย เพราะเกมนี้เก็บเงินยากมาก
ขอร้องพร้อมอธิบายไห้หังหน่อยค้าบบ งง มาก ผมคือสมาชิกใหม่ ช่วยทีงับ monkey-13.gif

#2 Solars

Solars

Exclusive Member

• Exclusive Programmer
  • 10037 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 01:51:55 PM

อยากได้ตัวที่ใช้งานได้หรื ออยากทำเองครับ

ถ้าทำเองก็ต้องรู้ว่าจะใช้ โปรแกรมภาษาอะไร มีความรู้ด้านนี้ไหม
ถ้าอยากได้ตัวที่ใช้งานได้เลย ต้องลองหาดูนะครับ
ส่วนโปรปั้มเงินนั้น ไม่ได้ทำไวเพราะมันเป็นการ hack ผิดกฎหมายเน้อ

#3 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 02:50:39 PM

อ่านแล้วแทบลบกระทู้ทิ้ง ....
บอร์ดโปรแกรมเมอร์ นะครับ มะใช่ประมูล -.-

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว