Jump to content

ทามมายมีคนโดดเจี่ยนยงได้อะงับ

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 moo

moo

จอมยุทธใหม่

Posted 29 December 2006 - 07:16:55 PM

ทามมายมีคนโดดเจี่ยนยงได้อะงับช่วยทีงับอยู่เซิฟถุงหอมงับ

#2 ZoMbiE

ZoMbiE

ชิวลี่จวี

Posted 02 January 2007 - 01:11:50 PM

มันก็ได้ แหละ แต่ว่า มันจะโดด พอจบเทิร์น สู้เสร็จบอทก็จะตัด แล้วก็ต่อใหม่ ทำให้ ช้า ดังนั้นจึงขอแนะนำให้ ไปโดด เควส วาปนะครับ

เควสวาปก็คือ เราเดินมาดีดี ถ้ารับเควสนั้นมาแล้ว จะมี NPC มาคุยและสู้นะครับ ดู Dialog ได้ที่กระทู้ ว่าด้วยกับโดดเควส น่ะ huh.gif

#3 Li bu`

Li bu`

เทพสงคราม ลิโป้

Posted 28 February 2007 - 09:59:25 AM

มันก็ได้อยู่แล้วนี่นา เควสเจี่ยนยง tsrobo มีไดอาลอก ก็โดดได้ล่ะคับ

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users